ชไนเดอร์ WATSN-160/125b/4A
  • ชไนเดอร์ WATSN-160/125b/4Aชไนเดอร์ WATSN-160/125b/4A
ชไนเดอร์ WATSN-160/125b/4A
วันนี้เราจะนำเสนอ Schneider WATSN-160/125b/4A นี้ให้กับคุณ สิ่งที่เรานำเสนอให้คุณที่นี่คือสวิตช์ไฟคู่ หน้าที่หลักคือการสลับโหลดไปยังแหล่งจ่ายไฟสำรองโดยอัตโนมัติเมื่อเกิดปัญหากับแหล่งจ่ายไฟหลัก เช่น ไฟฟ้าขัดข้องหรือแรงดันไฟฟ้าไม่เสถียร เพื่อให้แน่ใจว่าอุปกรณ์ของคุณจะไม่สูญเสียพลังงาน "160" ในรุ่นนี้แสดงถึงกระแสเฟรมคือ 160A, "125b" บ่งชี้ว่าพิกัดกระแสของเซอร์กิตเบรกเกอร์ที่ติดตั้งอยู่คือ 125A และ "4A" บ่งชี้ว่าเป็นสวิตช์ 4 ขั้ว ซึ่งสามารถตัดทั้งสายนิวทรัลและสายไฟที่มีกระแสไฟฟ้าได้ Yueyang Tongtu ในฐานะซัพพลายเออร์ชิ้นส่วนอะไหล่ไฟฟ้าระดับมืออาชีพ เข้าใจดีถึงความสำคัญของผลิตภัณฑ์นี้ต่อสถานการณ์วิกฤติที่ไม่อนุญาตให้ไฟฟ้าขัดข้อง ผลิตภัณฑ์ของแท้และเป็นของแท้ที่เรามอบให้คือการเพิ่มชั้นประกันที่มั่นคงให้กับระบบไฟฟ้าของคุณ
ลักษณะเฉพาะ:
แรงดันไฟฟ้าทำงานมาตรฐานของ WATSN-160/125b/4A โดยปกติคือ 220V ในขณะที่กระแสไฟฟ้าทำงานมีข้อกำหนดที่หลากหลายตั้งแต่ 16A, 20A, 25A ถึง 100A หรือสูงกว่าเพื่อให้ผู้ใช้เลือก สวิตช์มีเอกลักษณ์เฉพาะในการออกแบบกลไกและใช้แนวคิดเชิงโครงสร้างของผลิตภัณฑ์ระดับ PC ซึ่งหลีกเลี่ยงปัญหาต่างๆ เช่น ตัวล็อคแบบสลิปและตัวล็อคกลับที่ไม่น่าเชื่อถือได้อย่างมีประสิทธิภาพ และความน่าเชื่อถือของสวิตช์นั้นสูงกว่าผลิตภัณฑ์ระดับ CB อย่างมาก ใช้หน้าสัมผัสคอมโพสิตสองแถวและการออกแบบกลไกการดึงแนวนอนภายใน และแรงกดหน้าสัมผัสมีขนาดใหญ่ ซึ่งทำให้หน้าสัมผัสไม่ง่ายที่จะขับไล่หรือเชื่อม เหมาะอย่างยิ่งสำหรับสถานที่ที่รุนแรงที่ต้องทนต่อกระแสขนาดใหญ่หรือกระแสเกิน