ฟูจิ NP1PU-048E
  • ฟูจิ NP1PU-048Eฟูจิ NP1PU-048E
ฟูจิ NP1PU-048E
Yueyang Tongtu E-commerce Co., Ltd. เป็นผู้ขาย NP1PU-048E ระดับมืออาชีพและมีคุณภาพสูงในประเทศจีน คุณสามารถมั่นใจได้ในการซื้อ Fuji NP1PU-048E จากโรงงานของเรา ประเภท: แหล่งจ่ายไฟแบบรวม แรงดันไฟฟ้า: สามเฟส 380V ความถี่: 50/60 เฮิรตซ์ ความถี่เอาท์พุต: 0 - 400 เฮิรตซ์ จัดอันดับปัจจุบัน: 48A
ข้อดีของผลิตภัณฑ์
Fuji NP1PU-048E เป็นแหล่งจ่ายไฟ 24W มีขนาดกะทัดรัดเป็นพิเศษและติดตั้งโดยใช้วิธีสแนปอินราง DIN ขนาด 35 มม. มาตรฐาน ซึ่งสามารถวางภายในตู้ไฟฟ้าได้ มีวงจรกรองที่สมบูรณ์และเป็นไปตามมาตรฐานความเข้ากันได้ทางแม่เหล็กไฟฟ้า (EMC) ระดับอุตสาหกรรมที่เข้มงวด เช่น EN61000 สามารถต้านทานการรบกวนจากโครงข่ายไฟฟ้าได้อย่างมีประสิทธิภาพ และมีรังสีแม่เหล็กไฟฟ้าต่ำมาก ซึ่งจะไม่ส่งผลกระทบต่อ PLC หรือตัวแปลงความถี่ในบริเวณใกล้เคียง ในกรณีที่มีความผิดปกติ เครื่องจะตัดการทำงานหรือเข้าสู่โหมด a嗝ing โดยอัตโนมัติ และจะกู้คืนโดยอัตโนมัติหลังจากแก้ไขข้อบกพร่องแล้ว ทำให้มั่นใจในความปลอดภัยของอุปกรณ์ดาวน์สตรีมอย่างแท้จริง
แอปพลิเคชัน
พารามิเตอร์
รุ่นสินค้า
ฟูจิ NP1PU-048E
ซีรี่ส์ผลิตภัณฑ์
ยูนิตขยาย MICREX-SX / PS ซีรี่ส์
ประเภทโมดูล
ยูนิตขยายอินพุต DC
จำนวนจุดอินพุต
8 คะแนน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
กระแสตรง 24V
อินพุตปัจจุบัน
ประมาณ 7mA (ทั่วไป)